Genesis Bus Schedule, Terminal and Contact Details | 2024

Genesis Bus

Travelling today or planning for a commute via Genesis Bus? Learn more about Genesis Bus Schedule from Avenida, Baguio City, Balanga, Baler, Cabanatuan, Clark Airport, Cubao, Dau, Luisita, Mariveles, MOA, NAIA 1 2 3, NAIA 1 2 4, NAIA 3, Pasay, San Fernando Pampanga, San Jose NE, SM Clark, Tarlac, Tarlac City, Trinoma North EDSA, Urdaneta

Genesis Bus Contact Number

You can contact Genesis at these mobile / landline numbers or via Facebook:
Clark Garage: 0919-072-2911
SM Clark 09190722991 / 09190722969
Naia 09190722919 / 09190722904
Trinoma 09151603238 / 09190722952
Landline 02-83328075
Terminal: Baguio City, Balanga, Baler, Cabanatuan, Cubao, Dau, Mariveles, Naia 3, New Clark Airport, Pasay, Rosales, Rosario, San Fernando Pampanga, San Jose NE, SM Clark, Tarlac, Trinoma

Facebook: facebook.com/GenesisTransportInc

Pet Policy: Pwede po sa lahat ng bus. Ang LTFRB Requirements lang dapat naka diaper at nasa loob ng cage dapat nakalagay ang cage sa tabing upuan ng may ari at may bayad na pamasahe katumbas ng isang pasahero

Commutetour Page: commutetour.com/travel/transport/bus/genesis-bus

Genesis Avenida Terminal

00:00:00 – Avenida Bus Terminal
00:00:18 – LRT 1 Doroteo Jose
00:00:57 – Genesis Bus Terminal to Balanga
00:00:57 – Genesis Bus Terminal to Balanga
00:01:24 – Solid North Avenida Terminal to Pangasinan
00:01:45 – Jam Liner Avenida to Lucena, Sta Cruz
00:01:55 – LRT 1 to LRT 2 Bridgeway
00:02:05 – Solid North Avenida Bus Route to Dagupan, San Carlos, Alaminos
00:02:32 – Bataan Transit Avenida Terminal
00:02:32 – Maria de Leon Avenida Bus Terminal
00:02:40 – Bataan Transit Avenida to Balanga and Mariveles
00:02:44 – Maria De Leon Avenida to San Fernando La Union, Vigan and Laoag
00:03:44 – Is there a bus from Avenida to Batangas City / Lipa?
00:04:44 – Avenida to Pasay Rotonda MRT Taft
00:04:57 – San Trans Avenida to SJDM San Jose Del Monte Bulacan
00:05:20 – San Trans Avenida Terminal Bus Routes
00:06:35 – Avenida Jeep Routes to Monumento, Blumentritt, Tayuman
00:08:23 – Candon Bus Lines
00:09:03 – Candon Bus Lines Bus Schedule Avenida to Candon
00:09:06 – Candon Bus Lines Bus Schedule Candon Ilocos Sur to Avenida
00:10:41 – Sta Lucia Avenida Bus Terminal
00:10:51 – Sta Lucia Avenida Bus Schedule
00:12:51 – Five Star Avenida Terminal to Pangasinan
00:13:48 – Philippine Rabbit Avenida Bus Terminal
00:15:30 – Recto Jeep Routes to Munoz, Frisco, Mayon, Pier or Harbour, Divisoria, Cubao, San Juan
00:16:12 – LRT Recto Station

Baguio Bus Terminal

Click the Time Stamps below

00:00 – Baguio Bus Terminal
00:07 – Gov Pack Road Terminal
00:22 – What Buses operate in Gov Pack Terminal Road Baguio City?
00:34 – Baguio Bus Routes
00:53 – Baguio Bus Schedule
01:12 – Pangasinan Solid North
01:28 – Philippine Rabbit Baguio to Avenida Bus Schedule
01:37 – Fariñas
01:49 – Ohayami Baguio Bus Terminal
01:59 – Baguio to San Fernando, San Juan La Union
02:18 – Baguio to Abra
02:28 – Baguio to Candon
02:50 – Baguio to Laoag
03:03 – Ticket Booth Reservation
03:12 – Florida Bus Gov Pack Rd Schedule
03:45 – Solid North Bus To PITX Bus Schedule
04:13 – Partas Bus Schedule
04:30 – Baguio to Pangasinan
04:42 – Genesis Joybus Baguio Bus Terminal
04:59 – Genesis Baguio to Bataan
05:15 – Genesis Baguio to Cubao, Pasay, NAIA Bus Schedule
06:16 – Genesis Baguio to Avenida
06:26 – Genesis Baguio to Clark Bus Schedule
06:33 – Dalin Baguio Bus Terminal
06:58 – Dalin Gold Bus Schedule to Tuguegarao and Isabela
07:07 – Dalin JD Dalin White Bus Schedule

00:00 – How to commute to Baler
00:25 – Joybus Cubao to Baler Schedule
00:32 – Regular Bus Schedule
00:41 – Fare
00:46 – Online Reservation
00:52 – Regular Bus
00:58 – Joybus Executive
01:06 – Travel Time Direct
01:14 – Travel Time Cutting Trip
01:20 – Pasay to Baler
01:29 – Dau to Baler
01:32 – Cabanatuan to Baler
01:51 – Baler to Cubao Bus Schedule
02:01 – Baler to Cabanatuan Bus Schedule
02:08 – Tricycle Tour
02:17 – Baler Tourist Spots

SUBSCRIBE to my channel

Select your Destination or Bus Terminal

Commute Routes

Share to:

NOTICE: The fares and schedules listed here may subject to change without prior notice. Pls check with the bus companies for the updated details here.

CommuteTour is in no way affiliated with any of the buses listed on any of its pages.

Ads are showing to support the maintenance of this website.
You can also support by donating https://ph.commutetour.com/donate/
You can also Book your hotels using the Affiliate links such as Agoda, Booking.com and Klook

Fare increase starting October 8, 2023

TransportNew Min FareAfter 4kmAfter 5km
Traditional jeep₱13₱1.80
Modern jeep₱15₱2.20
Ordinary City Bus ₱15₱2.25
Ordinary Provincial Bus₱15₱1.90
Aircon City Bus₱15₱2.64
Aircon Provincial Bus (Deluxe)₱15₱2.10
Aircon Provincial Bus (Super deluxe)₱2.35
Aircon Provincial Bus Luxury₱2.90
LTFRB Fare Increase effective October 4, 2022

For exact fares, you may contact the bus operators directly: commutetour.com/travel/transport/bus/bus-contact-number/

PlatformLink
Facebookfacebook.com/commutetour
Youtubeyoutube.com/@commutetour
Instagraminstagram.com/commutetour/
Tiktoktiktok.com/@commutetour
Messengerm.me/commutetour
Email[email protected]
Redditreddit.com/user/CommuteTour_Official/
Contact Commute Tour
SUBSCRIBE to my channel

Updated:

Genesis Bus Terminal

Genesis Bus Terminals are located in Baguio, Balanga, Baler, Cabanatuan, Cubao, Dau, Mariveles, Naia 3, New Clark Airport, Pasay, Rosales, Rosario, San Fernando Pampanga, San Jose NE, SM Clark, Tarlac, Trinoma

Genesis Bus Terminals are located in Baguio, Balanga, Baler, Cabanatuan, Cubao, Dau, Mariveles, Naia 3, New Clark Airport, Pasay, Rosales, Rosario, San Fernando Pampanga, San Jose NE, SM Clark, Tarlac, Trinoma

Genesis Bus Schedule



If the list is not showing, please press the reset button.




OriginDestinationScheduleFareNotesTransport
AvenidaBaguio City7:00 PM, 9:00 PM₱695DeluxeGenesis
AvenidaBaguio City5:00 PM, 11:00 PM₱800JoyBus ExecutiveGenesis
AvenidaBalanga2:00 AM to 9:00 PM₱263Genesis
AvenidaSan Fernando Pampanga2:00 AM to 9:00 PM₱130Genesis
Baguio City – Gov Pack RdAvenida12:00 AM, 1:00 AM, 2:00 AM, 3:00 AM, 4:00 AM, 6:00 AM to 7:00 PM every hour₱695DauGenesis
Baguio City – Gov Pack RdAvenida12:30 AM, 12:00 PM₱800JoyBus ExecutiveGenesis
Baguio City – Gov Pack RdBalanga5:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 10:30 AM, 11:30 AM, 12:30 PM, 1:30 PM₱611 Genesis
Baguio City – Gov Pack RdClark Airport4:00 AM, 8:15 AM, 10:15 AM, 12:15 PM, 1:15 PM, 2:00 PMGenesis
Baguio City – Gov Pack RdCubao2:00 AM, 4:00 AM, 1:00 PM, 8:00 PM, 11:00 PM₱576DeluxeGenesis
Baguio City – Gov Pack RdCubao1:00 AM, 8:00 AM, 10:00 AM, 2:00 PM, 6:00 PM₱800JoyBus ExecutiveGenesis
Baguio City – Gov Pack RdCubao6:00 AM, 12:00 PM, 4:00 PM, 10:00 PM₱830JoyBus PremiereGenesis
Baguio City – Gov Pack RdDau4:00 AM, 8:15 AM, 10:15 AM, 12:15 PM, 1:15 PM, 2:00 PM₱396DauGenesis
Baguio City – Gov Pack RdDau2:00 PM₱450JoyBusGenesis
Baguio City – Gov Pack RdLuisita7:00 AM, 8:00 AM, 9:30 AM, 10:30 AM, 11:30 AM, 12:30 PM, 1:30 PMGenesis
Baguio City – Gov Pack RdMariveles5:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 10:30 AM, 11:30 AM, 12:30 PM, 1:30 PMGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 112:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM₱730Deluxe / Dau / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 110:30 PM₱840JoyBus Executive / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 15:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 5:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 212:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM₱730Deluxe / Dau / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 210:30 PM₱840JoyBus Executive / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 25:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 5:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 312:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱850Deluxe / DauGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 312:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM₱730Deluxe / Dau / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 310:30 PM₱840JoyBus Executive / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 35:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 5:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 412:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM₱730Deluxe / Dau / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 410:30 PM₱840JoyBus Executive / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdNAIA 45:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 5:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdPasay12:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱650Deluxe / DauGenesis
Baguio City – Gov Pack RdPasay12:00 AM, 3:00 AM, 11:00 AM, 1:30 PM, 3:00 PM₱730Deluxe / Dau / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdPasay10:30 PM₱840JoyBus Executive / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdPasay5:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 5:00 PM, 7:00 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / PasayGenesis
Baguio City – Gov Pack RdSan Fernando Pampanga3:30 PMjoyBusGenesis
Baguio City – Gov Pack RdTarlac2:00 AM, 4:00 AM, 7:00 AM, 8:00 AM, 9:30 AM, 10:00 AM, 10:30 AM, 11:30 AM, 12:30 PM, 1:30 PM, 4:00 PM, 10:00 PMGenesis
Baguio City – Gov Pack RdUrdaneta1:00 AM, 2:00 AM, 4:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 8:00 AM, 9:00 AM, 9:30 AM, 10:30 AM, 11:00 AM, 11:30 AM, 12:30 PM, 1:00 PM, 1:30 PM, 3:00 PM, 6:00 PMGenesis
Baguio City – Gov Pack RdUrdaneta7:30 AM, 12:00 PM, 2:00 PM, 4:00 PMJoyBusGenesis
BalangaAvenida2:00 AM to 8:00 PMGenesis
BalangaBaguio City3:30 AM, 4:30 AM, 5:30 AM, 8:00 AM, 10:00 AMGenesis
BalangaBaguio City7:30 AMJoyBusGenesis
BalangaCubao2:00 AM toGenesis
BalangaMariveles5:00 AM to 7:00 PMGenesis
BalangaPasay2:40 AM, 3:40 AM, 4:40 AM, 5:40 AM, 7:20 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:30 PM, 8:00 PMGenesis
BalangaSan Fernando Pampanga2:40 AM, 3:40 AM, 6:10 AM, 12:00 PM, 4:00 PM; 6:00 PM; 8:00 PMGenesis
BalerCabanatuan5:30 AM, 6:30 AM, 8:00 AM, 9:30 AM, 10:30 AM, 12:00 PM, 1:30 PM, 3:00 PM, 4:30 PM₱338Genesis
BalerCubao6:30 AM, 7:30 AM, 10:00 AM, 11:30 AM₱645Genesis
BalerCubao5:30 AM, 1:00 PM, 2:00 PM₱870JoyBusGenesis
BalerCubao4:00 AM₱645via PampangaGenesis
CabanatuanBaler12:00 AM, 2:00 AM, 4:30 AM₱338Aurora Bus Lines
CabanatuanBaler12:00 AM, 2:00 AM, 4:30 AM₱360Genesis
CabanatuanCubao4:00 AM, 5:30 AM, 7:30 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 2:30 PM₱275Genesis
CabanatuanSan Fernando Pampanga4:00 AM to 4:30 PM₱145Genesis
CabanatuanSan Jose NE3:00 AM to 7:00 PMfrom San FernandoGenesis
Clark AirportBaguio City8:00 AM, 5:00 PMJoyBusGenesis
Clark AirportBaguio City2:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 2:00 PM, 7:30 PM₱485Regular BusGenesis
Clark AirportDau5:30 AM to 9:00 PM₱75DauGenesis
Clark AirportNAIA 12:00 AM, 4:00 AM, 5:00 AM, 6:00 AM, 7:15 AM, 8:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 7:00 PM, 8:30 PM₱400Genesis
Clark AirportNAIA 22:00 AM, 4:00 AM, 5:00 AM, 6:00 AM, 7:15 AM, 8:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 7:00 PM, 8:30 PM₱400Genesis
Clark AirportNAIA 32:00 AM, 4:00 AM, 5:00 AM, 6:00 AM, 7:15 AM, 8:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 7:00 PM, 8:30 PM₱400Genesis
CubaoBaguio City11:00 AM, 1:00 PM, 5:00 PM, 6:30 PM, 11:00 PM₱695DeluxeGenesis
CubaoBaguio City1:00 AM, 5:00 AM, 9:00 AM, 3:00 PM, 9:00 PM₱800JoyBus ExecutiveGenesis
CubaoBaguio City3:00 AM, 7:00 AM, 12:00 PM, 7:30 PM₱830JoyBus PremiereGenesis
CubaoBalanga3:00 AM to 8:00 PMGenesis
CubaoBaler1:00 AM, 3:00 AM, 6:00 AM, 12:30 PM₱645Genesis
CubaoBaler12:00 AM, 2:00 AM, 4:30 AM₱870JoyBusGenesis
CubaoDau₱180DauGenesis
CubaoMariveles3:00 AM to 8:00 PMGenesis
CubaoSan Fernando Pampanga3:00 AM to 9:00 PMGenesis
CubaoTarlac₱275DauGenesis
CubaoUrdaneta6:00 AM, 8:00 AM, 10:00 AM, 2:00 PM, 4:00 PM, 6:30 PM, 8:00 PMGenesis
DauBaguio City8:00 AM, 11:00 AM, 5:30 PM, 8:30 PM₱396DauGenesis
DauBaguio City8:00 AM, 5:00 PMJoyBusGenesis
DauBaguio City2:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 2:00 PM, 7:30 PM₱485Regular Bus from Clark AirportGenesis
DauClark Airport5:00 AM, 5:30 AM, 6:00 AM, 6:30 AM, 7:00 AM, 7:30 AM, 8:00 AM, 8:30 AM, 10:30 AM, 12:30 PM, 2:30 PM, 4:30 PM, 5:00 PM, 5:30 PM, 6:30 PM₱75DauGenesis
DauCubao₱180DauGenesis
DauMarivelesDauGenesis
DauPasay₱194DauGenesis
DauTarlac CityDauGenesis
MarivelesBaguio City2:30 AM, 3:30 AM, 4:30 AM, 5:30 AM, 7:00 AM, 9:00 AMGenesis
MarivelesBalanga5:00 AM to 7:00 PMGenesis
MarivelesCubao12:30 AM to 8:00 PMGenesis
MarivelesPasay12:00 AM, 1:15 AM, 2:15 AM, 3:15 AM, 4:15 AM, 5:15 AM, 7:15 AM, 9:15 AM, 11:15 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 5:00 PM, 7:00 PMGenesis
MarivelesSan Jose NE3:30 AM, 4:30 AM, 5:30 AM, 6:20 AM, 10:20 AM, 11:20 AM, 12:20 PM, 1:20 PM, 2:20 PMGenesis
NAIA 3Baguio CityNo Trips Proceed to Pasay TerminalGenesis
NAIA 3Clark Airport2:00 AM, 3:30 AM, 5:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 12:00 PM, 1:00 PM, 2:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 9:30 PM, 10:30 PM₱400Genesis
NAIA 3Dau2:00 AM, 3:30 AM, 5:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 12:00 PM, 1:00 PM, 2:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 9:30 PM, 10:30 PM₱380Genesis
NAIA 3SM Clark2:00 AM, 3:30 AM, 5:00 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 12:00 PM, 1:00 PM, 2:00 PM, 3:00 PM, 4:00 PM, 5:00 PM, 6:00 PM, 9:30 PM, 10:30 PM₱380Genesis
PasayBaguio City2:30 AM, 4:30 AM, 9:00 AM, 3:00 PM, 11:00 PM₱730Deluxe / DauGenesis
PasayBaguio City1:00 AM₱840JoyBus ExecutiveGenesis
PasayBaguio City7:00 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 5:30 PM, 7:30 PM, 9:00 PM₱870JoyBus Premiere / DauGenesis
PasayBalanga2:00 AM, 4:00 AM, 8:00 AM, 11:00 AM, 2:00 PM, 5:00 PM, 7:30 PM₱306Genesis
PasayDauDauGenesis
PasayMariveles2:00 AM, 4:00 AM, 8:00 AM, 11:00 AM, 2:00 PM, 5:00 PM, 7:30 PM₱420Genesis
PasaySan Fernando Pampanga2:00 AM, 4:00 AM, 8:00 AM, 11:00 AM, 2:00 PM, 5:00 PM, 7:30 PMGenesis
San Fernando PampangaAvenida3:00 AM to 8:00 PMGenesis
San Fernando PampangaBaguio City5:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 8:00 AM, 9:00 AM, 10:00 AM, 11:00 AMGenesis
San Fernando PampangaBaguio City8:30 AM₱600JoyBusGenesis
San Fernando PampangaBalanga5:00 AM to 9:00 PMGenesis
San Fernando PampangaCabanatuan6:00 AM to 7:00 PM₱154Genesis
San Fernando PampangaCubao₱150Genesis
San Fernando PampangaMariveles5:00 AM to 9:00 PM₱231Genesis
San Fernando PampangaPasay4:00 AM to 8:00 PMGenesis
San Fernando PampangaSan Jose NE₱244Genesis
San Jose NEMariveles3:00 AM, 4:00 AM, 5:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 10:30 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 3:00 PMGenesis
San Jose NESan Fernando Pampanga3:00 AM, 4:00 AM, 5:00 AM, 6:00 AM, 7:00 AM, 10:00 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 3:00 PMGenesis
SM ClarkBaguio City8:00 AM, 5:00 PMJoyBusGenesis
SM ClarkBaguio City2:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 2:00 PM, 7:30 PM₱485Regular Bus from Clark AirportGenesis
SM ClarkClark Airport5:30 AM, 6:00 AM, 6:30 AM, 7:00 AM, 8:00 AM, 8:30 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 5:00 PM, 5:30 PM, 6:00 PM, 7:00 PM₱100Genesis
SM ClarkNAIA 12:30 AM, 4:40 AM, 5:40 AM, 6:30 AM, 7:45 AM, 8:30 AM, 9:30 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 2:30 PM, 3:30 PM, 5:30 PM, 6:30 PM, 7:30 PM, 9:00 PM₱400Genesis
SM ClarkNAIA 22:30 AM, 4:40 AM, 5:40 AM, 6:30 AM, 7:45 AM, 8:30 AM, 9:30 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 2:30 PM, 3:30 PM, 5:30 PM, 6:30 PM, 7:30 PM, 9:00 PM₱400Genesis
SM ClarkNAIA 32:30 AM, 4:40 AM, 5:40 AM, 6:30 AM, 7:45 AM, 8:30 AM, 9:30 AM, 11:30 AM, 1:30 PM, 2:30 PM, 3:30 PM, 5:30 PM, 6:30 PM, 7:30 PM, 9:00 PM₱400Genesis
SM ClarkTrinoma5:00 AM, 6:30 AM, 8:30 AM, 10:30 AM, 12:30 PM, 2:30 PM, 4:30 PM, 6:00 PM, 7:00 PM₱240Genesis
TarlacBaguio City24hrsGenesis
TrinomaClark Airport4:30 AM, 5:30 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 5:00 PM, 7:30 PM₱280Genesis
TrinomaSM Clark4:30 AM, 5:30 AM, 7:00 AM, 9:00 AM, 11:00 AM, 1:00 PM, 3:00 PM, 5:00 PM, 7:30 PM₱280Genesis
Genesis Bus Schedule

Genesis New Clark Aiport and NAIA Bus Schedule

For passengers with flight from Clark International Airport, the travel time from Trinoma to Clark is 1.5 to 2 hours. Pls ensure to add 45 minutes minimum time to check in for domestic and 3 hours for international flights.

Alternatively, you can choose a cutting trip from Cubao or Pasay to Dau then Bus to Clark Airport.

If you are on a tight budget and need to leave early to Clark, you may try this steps to get from Cubao to Clark Airport. Note that it is still more convenient and cheaper to ride the Genesis bus from Trinoma to Clark as it only costs ₱260 especially if you are travelling with luggage.

  • Take the bus to Dau from Cubao Fare: ₱180
  • From Dau Terminal, walk a few hundred meters to main road and ride the jeep to SM Clark, Fare: ₱10
  • Ride the jeep to Clark Airport freeport: ₱20

The distance from Dau Mabalacat to Clark International Airport is 9.1 km and if you are taking a taxi, it will compute based on the plug down rate plus the additional kilometers.

Para sa mga pasaherong may flight mula Clark, aabubutin ng 1.5 hanggang 2 oras ang byahe mula Trinoma papuntang Clark. Tiyakin na magdagdag ng 45 minuto para mag-check in para sa domestic at 3 oras para sa international na flight.

Ang isa mo pang option ay mag cutting trip mula Cubao papuntang Dau at Clark Angeles.

Kung ikaw ay may limitadong budget at kailangan mong umalis ng maaga papuntang Clark, maaari mong subukan ang ito upang makapunta mula Cubao hanggang Clark Airport. Tandaan na mas maginhawa at mas mura pa rin ang sumakay sa Genesis bus mula Trinoma hanggang Clark dahil nagkakahalaga lamang ito ng ₱260 lalo na kung ikaw ay may dalang bagahe.

  • Sumakay ng bus papuntang Dau mula Cubao Fare: ₱180
  • Mula sa Dau Terminal, maglakad ng ilang daang metro papunta sa main road at sumakay sa jeep papuntang SM Clark, Pamasahe: ₱10. Kung marami kayo, maaari na din kayo mag tricycle hanggang SM.
  • Sumakay ng jeep sa Maingate terminal papuntang Clark Airport freeport: ₱20

Ang distansya mula sa Dau Mabalacat hanggang Clark International Airport ay 9.1 km at kung sasakay ka ng taxi, magko-compute ito batay sa plug down rate kasama ang mga karagdagang kilometro.

Genesis Bus Route

Avenida to Baguio City
Avenida to Balanga
Avenida to San Fernando Pampanga
Baguio City to Avenida
Baguio City to Clark Airport
Baguio City to Cubao
Baguio City to Dau
Baguio City to Luisita
Baguio City to Mariveles
Baguio City to Naia 1 2 4
Baguio City to Naia 3
Baguio City to Pasay
Baguio City to San Fernando Pampanga
Baguio City to Tarlac
Baguio City to Urdaneta
Balanga to Avenida
Balanga to Baguio City
Balanga to Cubao
Balanga to Mariveles
Balanga to Pasay
Balanga to San Fernando Pampanga
Baler to Cabanatuan
Baler to Cubao
Cabanatuan to Baler
Cabanatuan to Cubao
Cabanatuan to San Fernando Pampanga
Clark Airport to Baguio City
Clark Airport to Dau
Clark Airport to NAIA 1 2 3
Clark Airport to Trinoma North EDSA
Cubao to Baguio City
Cubao to Balanga
Cubao to Baler
Cubao to Dau
Cubao to Mariveles
Cubao to San Fernando Pampanga
Cubao to Tarlac
Cubao to Urdaneta
Dau to Baguio City
Dau to Clark Airport
Dau to Cubao
Dau to Mariveles
Dau to Pasay
Dau to Tarlac City
Mariveles to Baguio City
Mariveles to Balanga
Mariveles to Cubao
Mariveles to Pasay
Mariveles to San Jose NE
MOA to Baguio City
NAIA 3 to Clark Airport
NAIA 3 to Dau
NAIA 3 to SM Clark
Olongapo to Cavite
Pasay to Baguio City
Pasay to Balanga
Pasay to Dau
Pasay to Mariveles
Pasay to San Fernando Pampanga
San Fernando Pampanga to Avenida
San Fernando Pampanga to Baguio City
San Fernando Pampanga to Balanga
San Fernando Pampanga to Cabanatuan
San Fernando Pampanga to Cubao
San Fernando Pampanga to Mariveles
San Fernando Pampanga to Pasay
San Fernando Pampanga to San Jose NE
San Jose NE to Mariveles
San Jose NE to San Fernando Pampanga
SM Clark to Baguio City
SM Clark to Clark Airport
SM Clark to NAIA 1 2 3
SM Clark to Trinoma North EDSA
Tarlac to Baguio City
Trinoma North EDSA to Clark Airport

How to get from Gateway / Farmers Cubao to EDSA Carousel Main Avenue Cubao?

  1. From Gateway Mall walk to Farmer’s Mall towards Farmer’s Market.
  2. Turn right at the end of Farmer’s Market to EDSA.
  3. Turn left and and continue walking towards Amaia Skies and SM Hypermarket Cubao
  4. Cross the footbridge to EDSA Carousel Station.

Paano makarating mula Gateway papuntang EDSA Carousel Main Avenue Cubao?

  1. Mula sa Gateway Mall lumakad papuntang Farmer’s Mall hanggang sa Farmer’s Market.
  2. Kumanan sa dulo ng Farmer’s Market papuntang EDSA.
  3. Kumaliwa at maglakad papuntang Amaia Skies Condominium at SM Hypermarket Cubao
  4. Tumawid sa footbridge papuntang EDSA Carousel Station.

How to get from Araneta Bus Terminal to EDSA Carousel Main Avenue Cubao?

  1. From Araneta Bus Terminal, go straight to Alimall until you reach P Tuazon.
  2. Turn right at P Tuazon toward EDSA
  3. Once you reach EDSA, turn left toward Amaia Skies and SM Hypemarket Cubao
  4. Cross the footbridge toward EDSA Carousel Station.

Paano makarating mula Araneta Bus Terminal papuntang EDSA Carousel Main Avenue Cubao?

  1. Mula Araneta Bus Terminal, dumiretso sa Alimall hanggang sa kanto ng P Tuazon.
  2. Kumanan sa P Tuazon papunta sa EDSA
  3. Pag dating sa EDSA, kumaliwa papuntang Amaia Skies at SM Hypemarket Cubao
  4. Tumawid sa footbridge papuntang EDSA Carousel Station.

How to get from Victory Liner Cubao Bus Terminal to EDSA Carousel?

From Victory Liner Cubao Terminal, walk north towards Nepa Q Mart passing two footbridges before reaching EDSA Carousel Q Mart Station.

Paano makarating mula Victory Liner Bus Terminal papuntang EDSA Carousel?

Mula sa Victory Liner Cubao Terminal, maglakad pahilaga papuntang Nepa Q Mart at lalagpasan ang dalawang footbridge bago makarating sa EDSA Carousel Q Mart Station.

Terminal Blogs